Lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày 20/10

Lịch thi đấu Cúp C1 châu Âu

23h45 ngày 20/10: Barca vs Dinamo Kiev

23h45 ngày 20/10: Salzburg vs Wolfsburg

02h00 ngày 21/10: Benfica vs Bayern

02h00 ngày 21/10: Young Boys vs Villarreal

02h00 ngày 21/10: MU vs Atalanta

02h00 ngày 21/10: Lille vs Sevilla

02h00 ngày 21/10: Chelsea vs Malmo

02h00 ngày 21/10: Zenit vs Juventus


Lịch thi đấu Cúp C2 châu Âu

21h30 ngày 20/10: Spartak Moscow vs Leicester Trực tiếp FPT Play


Lịch thi đấu AFC Champions League

17h00 ngày 20/10: Ulsan vs Pohang Steelers Trực tiếp FPT Play


Lịch thi đấu AFC Cup

20h00 ngày 20/10: Nasaf vs Lee Man

23h00 ngày 20/10: Muharraq vs Kuwait SC


Lịch thi đấu Hạng nhất Anh

01h45 ngày 21/10: Fulham vs Cardiff

01h45 ngày 21/10: Huddersfield vs Birmingham

01h45 ngày 21/10: Hull vs Peterborough

01h45 ngày 21/10: Middlesbrough vs Barnsley

01h45 ngày 21/10: Preston vs Coventry

01h45 ngày 21/10: Swansea vs West Brom

02h00 ngày 21/10: Reading vs Blackpool


Lịch thi đấu Vô địch U19 CLB châu Âu

18h00 ngày 20/10: Chelsea vs Malmo

18h00 ngày 20/10: Zenit vs Juventus

18h00 ngày 20/10: Minsk vs BFC Daugavpils

18h00 ngày 20/10: Kairat vs APOEL

18h00 ngày 20/10: Trabzonspor vs Zvijezda Bijeljina

19h00 ngày 20/10: Barca vs Dynamo Kyiv

19h00 ngày 20/10: Salzburg vs Wolfsburg

19h00 ngày 20/10: Lille vs Sevilla

19h00 ngày 20/10: MU vs Atalanta

19h00 ngày 20/10: Sparta Praha vs MTK

21h00 ngày 20/10: Benfica vs Bayern

21h00 ngày 20/10: Young Boys vs Villarreal

21h00 ngày 20/10: Maccabi Haifa vs Zalgiris

21h30 ngày 20/10: Zilina vs PAOK

22h00 ngày 20/10: Hajduk Split vs Shkendija

22h00 ngày 20/10: Crvena Zvezda vs St Patrick's

23h00 ngày 20/10: Angers vs Csikszereda

00h00 ngày 21/10: Empoli vs Domzale

00h00 ngày 21/10: Hammarby vs Rangers

01h00 ngày 21/10: Deportivo Coruna vs Pogon Szczecin


Lịch thi đấu Cúp FA

01h45 ngày 21/10: Havant & Waterlooville vs Torquay United


Lịch thi đấu VĐQG Argentina

05h00 ngày 20/10: Patronato vs Defensa y Justicia

07h15 ngày 20/10: Central Córdoba SdE vs Vélez Sarsfield

00h30 ngày 21/10: Arsenal Sarandí vs Gimnasia La Plata

02h45 ngày 21/10: San Lorenzo vs Lanús


Lịch thi đấu VĐQG Mexico

05h00 ngày 20/10: Querétaro vs Monterrey

07h00 ngày 20/10: Puebla vs Mazatlán

07h05 ngày 20/10: América vs Santos Laguna

09h05 ngày 20/10: Atlas vs Cruz Azul


Lịch thi đấu VĐQG Thái Lan

18h00 ngày 20/10: Ratchaburi vs Bangkok United


Lịch thi đấu La Liga 2

00h00 ngày 21/10: Valladolid vs Ibiza

00h00 ngày 21/10: Fuenlabrada vs Amorebieta

02h00 ngày 21/10: Alcorcon vs Leganes

02h00 ngày 21/10: Lugo vs Las Palmas


Nguồn: Keonhacai.wiki


Nguồn: keonhacai.wiki

Email: keonhacai.wiki@gmai.com